Kutoka Tanzania. Kwa kumbukumbu zako.Muziki. Michezo. Na mengi zaidi.
Gundua kumbi zote

Arusha · TZ

Sheikh Amri Abeid Stadium

Hakuna matukio yanayokuja

Picha ya kumbukumbu ya Sheikh Amri Abeid Stadium
Picha ya kumbukumbu, 2024 Ukumbi unaweza kuwa umebadilika tangu picha hii ilipopigwa. Huu si mwonekano kutoka kwenye kiti ulichopewa. Harald Ulver / Wikimedia Commons · CC BY-SA 4.0

Fahamu maeneo ya ukumbi

Ukumbi wako. Pata eneo lako.

Haya ni maeneo ya ukumbi. Fungua tukio kuona bei za tiketi na maeneo yanayopatikana kwa tiketi yako.

  • Mzunguko, Wing BMZ-B
  • Mzunguko, Wing AMZ-A
  • Mzunguko, Wing CMZ-C
  • Mzunguko, Wing DMZ-D
  • Mzunguko, Wing EMZ-E
  • VIPVIP
Angalia chanzo cha ramani kwenye TFF Tickets

Hii ni ramani ya maeneo ya kuingia, si mpangilio wa viti vyenye namba. Mageti, uwezo wa ukumbi na viti vya kuhifadhi vinahitaji uthibitisho wa msimamizi wa ukumbi.

Yanayokuja hapa.

Zaidi katika jiji hili

Kitu kipya kinakuja.

Hakuna matukio yanayokuja ya kuweka nafasi hapa kwa sasa. Gundua mengine yanayoendelea.

Gundua matukio