Kutoka Tanzania. Kwa kumbukumbu zako.Muziki. Michezo. Na mengi zaidi.

LipaTickets

Picha nyuma ya uzoefu.

Picha za aina za matukio na ya tamasha kwenye ukurasa mkuu ni vielelezo vilivyotengenezwa, si picha za matukio yanayotangazwa. Mionekano ya mfano ya viwanja, sinema, kumbi za maigizo, mikutano na matamasha imetengenezwa kwa AI na kushirikiwa na makundi ya viti, si mionekano halisi ya kumbi. Picha halisi za ukumbi hutolewa na kupangwa na ukumbi. Picha zilizopakiwa na waandaaji hupewa kipaumbele.

Picha za miji zinajumuisha Nyerere Square, Dodoma, na Mangapwani chini ya leseni CC BY-SA 4.0. Picha nyingine zimetajwa kwenye orodha ya vyanzo vya muundo.

Nyerere Square, Mangapwani · CC BY-SA 4.0