Kutoka Tanzania. Kwa kumbukumbu zako.Muziki. Michezo. Na mengi zaidi.

LipaTickets

Fahamu kabla ya kununua.

Hakiki tarehe, ukumbi, ruhusa za tiketi na masharti ya usajili kabla ya kuthibitisha. Ni tiketi na maeneo yanayopatikana tu yanaweza kuuzwa. Bei huonyeshwa kwa sarafu ya tukio. Kodi na ada za hiari za kuchagua viti huonekana kwenye muhtasari. Nafasi huthibitishwa wakati agizo linahifadhiwa. Malipo yanayosubiri hayatoi ruhusa ya kuingia; tumia tiketi iliyotolewa baada ya malipo kukamilika.