Kigoma · TZ
Lake Tanganyika Stadium
Hakuna matukio yanayokuja
Fahamu maeneo ya ukumbi
Ukumbi wako. Pata eneo lako.
Haya ni maeneo ya ukumbi. Fungua tukio kuona bei za tiketi na maeneo yanayopatikana kwa tiketi yako.
- Mzunguko, Upande wa KaskaziniMZ-N
- Mzunguko, Upande wa KusiniMZ-S
- Mzunguko, Upande wa Mashariki 1MZ-E1
- Mzunguko, Upande wa Mashariki 2MZ-E2
- VIP AVIP-A
- VIP BVIP-B
- VVIPVVIP
Hii ni ramani ya maeneo ya kuingia, si mpangilio wa viti vyenye namba. Mageti, uwezo wa ukumbi na viti vya kuhifadhi vinahitaji uthibitisho wa msimamizi wa ukumbi.
Yanayokuja hapa.
Zaidi katika jiji hiliKitu kipya kinakuja.
Hakuna matukio yanayokuja ya kuweka nafasi hapa kwa sasa. Gundua mengine yanayoendelea.
Gundua matukio