Tiketi hii inamruhusu mtu mmoja kuingia. Hakuna kiti maalumu kinachohitajika.
TZS 3,000kwa tiketiBei ni pamoja na VAT ya TZS 458.
Mzunguko
Tiketi hii inamruhusu mtu mmoja kuingia. Hakuna kiti maalumu kinachohitajika.
TZS 3,000kwa tiketiBei ni pamoja na VAT ya TZS 458.
Corner B
Corner B
TZS 3,000kwa tiketiBei ni pamoja na VAT ya TZS 458.
Wing B
Wing B
TZS 3,000kwa tiketiBei ni pamoja na VAT ya TZS 458.
Wing A
Wing A
TZS 3,000kwa tiketiBei ni pamoja na VAT ya TZS 458.
Tazama ramani ya ukumbiMaeneo yaliyoangaziwa yanaonyesha mahali tiketi hii inapotumika. Uchaguzi wa viti unapopatikana, unaweza kuchagua viti katika hatua inayofuata au utuachie tukuchagulie.